Gidan kwantena - Makarantar Farin Ciki a Langfang

Makaranta ita ce yanayi na biyu gayaraCi gaban. Wajibi ne ga masu ilimi da masu gine-ginen ilimi su ƙirƙiri kyakkyawan yanayin girma ga yara. Aji na zamani da aka riga aka tsara yana da tsarin sarari mai sassauƙa da ayyukan da aka riga aka tsara, wanda ke fahimtar bambancin ayyukan amfani. Dangane da buƙatun koyarwa daban-daban, an tsara azuzuwa da wuraren koyarwa daban-daban, kuma an samar da sabbin dandamali na koyarwa na multimedia kamar koyarwa ta bincike da koyarwa ta haɗin gwiwa don sa wurin koyarwa ya zama mai canzawa da ƙirƙira.

Bayanin aikin

Sunan Aikin:Hmakarantar jin daɗi a Langfang

Mai kwangilar aiki:GIDAN GS

1

Aikifasali

1. Tsawaitalebur cushe akwatin gidan;

2. Ƙarfafa firam ɗin haɗin gwiwa;

3. Za a ƙara baranda da shinge a hawa na biyu;

4. Hanyar ta ɗauki harsashin ƙarfe mai launin toka mai karyewa a kan gadar aluminum;

5. An haɗa gadar taga ta baya da aka karya aluminum da allon bango;

6. Kayan ƙofofin katako;

7. Shigar da tsarin ilimi mai wayo;

8. Ganowa da kuma magance formaldehyde da aka gama.

Tsarin zane

1. An ƙara tsawon gidan kwantena mai faɗi don samar da sarari mai faɗi;

2. Ta amfani da manufar ƙira ta haɗa aiki da hutawa, ƙara baranda don faɗaɗa yankin ayyukan ɗalibai;

3. Tsarin hanyar shiga ta gadar da aka karya da aka yi da launin toka mai kama da bango da kuma haɗin gadar da ta lalace ta baya da allon bango suna ƙara girman hasken rana na taga;

4. Ana sanyi a lokacin hunturu a Arewacin China, kuma za a yi maganin ƙarfafa gwiwa na gida da kayan dumama;

5. Ƙirƙirar tsarin gine-gine na tafiya daidai da zamani da kuma kafa tsarin ilimi mai wayo;

6. Tabbatar da ingantaccen ci gaban ɗalibai, kuma a tabbatar an gano kuma an magance formaldehyde sosai bayan kammala karatun.


Lokacin Saƙo: 06-12-21