Sansanin Masaukin Ma'aikata na Neom a Saudiyya

1. Bayani Kan Aikin Sansanin Masaukin Ma'aikata na Neom

Sansanin Ma'aikata na NEOM wani ɓangare ne na aikin The Line City na Saudiyya, wanda ke da nufin mayar da ƙasar cibiyar kirkire-kirkire ta duniya, dorewa, da rayuwa a nan gaba.
NEOMgidaje na ma'aikataAyyukan sun buƙaci ingantaccen tsarin gidaje na ma'aikata cikin sauri. GS Housing yana da kyau a sansanonin masauki na zamani waɗanda suka cika manyan ƙa'idodin NEOM na aminci, jin daɗi, da dorewa.

2. Aikin Sansanin Masaukin Ma'aikata na Neom

Wuri: NEOM, Saudiyya
Nau'in sansanin ma'aikata: gidaje masu tsari ga ma'aikata da sauran wurare
Tsarin Gine-gine: gidajen kwantena masu fakiti, ɗakunan ajiya na porta
Adadin Raka'a: Saiti 5345 na kayan aikin da aka riga aka tsara

bandaki da aka riga aka riga aka shirya Ginin wasanni na zamani ɗakunan canza kaya na wayar hannu
wankin akwati gidaje masu tsari don wasanni ɗakin kwanan ma'aikata

 

3. Siffofin Sansanin Masaukin Modular

3.1 Saurin Shiga Gidaje Masu Manyan Ma'aikata

Fa'idodinbarikin sojoji masu sassauƙa: Don ƙarin bayani, don Allah danna
√ Saiti cikin sauri
√ Sauƙin sufuri
√ Ana iya sake amfani da shi
√ Sauƙin motsawa
√ Tsarin musamman don ɗakunan kwanan ma'aikata, ofisoshin wurin aiki, wuraren cin abinci na zamani, da bandakuna
Ya dace da jadawalin ginin NEOM na manyan ayyukan masaukin kwantena.

gidan da aka riga aka riga aka gina

3.2 Mai Juriya ga Zafi kuma Mai Daidaita Yanayin Gabas ta Tsakiya

An sanya sansanin masauki mai ɗaukuwa don yin aiki a cikin yanayi mai tsanani da bushewa:
√ Tsarin bangon ulu mai girman gaske mai matakai biyu
√ Mafi kyawun hanyoyin HVAC

Wannan tsarin yana sa sansanin maza ya kasance cikin kwanciyar hankali ko da a lokacin zafi.

3.3 Babban Tsaro da Ka'idojin Ƙasashen Duniya

Duk na'urorin modular suna bin waɗannan ƙa'idodi:
√ ASTM misali mai hana ruwa da kuma bangon bango mai hana wuta
√ Tsarin ƙarfe mai inganci mai hana tsatsa
√ Banɗaki mai hana zamewa

Tabbatar da cewa ginin sansanin masauki da aka riga aka gina ya kasance mai karko kuma amintacce ga mazauna.

4. Me yasa ake gina gidaje a GS?

Ga manyan ayyukan masaukin ma'aikata a Gabas ta Tsakiya, GS Housing tana ba da mafita na sansani mai tsari iri ɗaya:
√ Manyan masana'antun gine-gine guda shida
√ Fitar da kayayyaki a kowace rana: gidaje 500 na kwantena
√ Kwarewa sosai a sansanonin aiki na GCC
√ Ƙwararren ƙungiyar shigarwa
√ Tsarin inganci wanda aka ba da takardar shaidar ISO
√ An yi ƙirar gidaje masu ɗaukuwa don dacewa da ƙa'idodin Gabas ta Tsakiya

Sami Ƙimar da Aka Ba da

Zane-zane na musamman, jigilar kaya ta duniya, da farashin kai tsaye daga masana'anta

Danna "Sami Farashi" don karɓar mafita ta sansanin masauki na zamani yanzu.

 


Lokacin Saƙo: 12-12-25