Barka da zuwa shugabannin gwamnatin Foshan sun ziyarci rukunin gidaje na GS

A ranar 21 ga Satumba, 2023, shugabannin Gwamnatin Foshan ta Gundumar Guangdong sun ziyarci kamfanin gidaje na GS kuma sun fahimci ayyukan gidaje na GS da ayyukan masana'antu.

Tawagar masu duba ta zo ɗakin taro na GS Housing cikin nutsuwa kuma ta fahimci tsarin aiki na kamfanin a yanzu, tsarin ƙungiya, ayyukan dijital na masana'antar, da kuma tsare-tsaren gidaje na GS na gaba.

未标题-1      未题-1

Kamfanin Guangdong na rukunin gidaje na GS wani kamfani ne mai suna "Ƙungiyar Fasaha ta Ƙasa", "Ƙananan da Matsakaici na Musamman","Kamfanin Kulawa", "wani masana'anta na nuna fasahar zamani ta dijital (MIC) a Guangdong. Masana'antar ta gabatar da haɗin gwiwar dijital na samar da kayayyaki na dijital.gine-ginen da aka riga aka tsara don kare muhalli,canza dogaro da aka yi a baya kan rikodin hannu da kididdiga. Zai iya inganta ingantaccen samarwa daidai gwargwado da kuma adana farashin samarwa, cimma nasarar kiyaye makamashi da rage amfani da shi. Ta hanyar gina bita na dijital, manajoji za su iya "gani, magana a sarari, da kuma yin shi daidai", cimma tsarin samarwa mai sauri da inganci.

微信图片_20230731154207

0230731154207

Bayan taron, ƙungiyar ta zo taron bita don ziyarar aiki a wurin. Masana'antar gidaje ta GS ta rungumi tsarin gudanarwa na 5S kuma ta aiwatar da dukkan umarnin gudanarwa guda biyar na "SEIRI, SEITON, SEISO, SEIKETSU, SHITSUKE" don inganta yanayin waje da na ciki na kowane yanki na aiki da kuma sa gudanar da masana'antu ya fi inganci.

标题-1    题-1

Ta hanyar gabatar da tsarin sarrafa 5S, wannan layin samar da allon bango mai cikakken atomatik tare da jimillar tsawon mita 140 da kuma tsawon babban na'urar mita 24 zai iya kammala yanke faranti, bayanin martaba, naushi, tarawa da kuma lanƙwasa siffar S ta atomatik, wanda hakan zai samar da cikakken samar da allon ta atomatik. Ba wai kawai yana da inganci mai yawa da ƙarancin kuskuren da aka samu ba, har ma yana rage ƙarfin ma'aikata da albarkatun kayan aiki, yana rage farashin samarwa sosai.

7X4A0990

Godiya ga shugabannin Gwamnatin Foshan bisa goyon baya da kulawar da suke bai wa GS Housing Group. A ƙarƙashin jagorancin gwamnatocin Foshan, GS Housing Group za ta ci gaba da mai da hankali kan manufar kamfani na "ƙirƙirar kayayyaki masu mahimmanci don yi wa al'umma hidima" don ginawa da bincika sabbin samfuran gine-gine na dijital——Don cimma babban gini mai zurfi da wayoGine-ginen da aka riga aka riga aka tsara, yayin da ake ƙarfafa ginawa da aiwatar daGine-ginen da aka riga aka riga aka tsara, da kuma ci gaba da ƙara ƙarfi ga ci gaban ƙasar Sin mai inganci.


Lokacin Saƙo: 26-09-23