Gidan KZ Prefab Mai Rahusa da Aka Gina

Takaitaccen Bayani:

Dangane da tsarin ƙira na gine-ginen kore da aka riga aka riga aka gina, gidajen shigarwa cikin sauri suna cimma ingantaccen iko na farashi da samar da kayayyaki ta hanyar samar da layin wayo da haɗuwa, ingantaccen iko da ingantaccen aiki mai inganci.


  • Babban kayan:Q345B
  • Rayuwar sabis:Shekaru 20
  • Girman:Tsawon: n*KZ Faɗi:3KZ / 4KZ (KZ=3.45m)
  • Tsayin da aka saba:mita 4 / mita 4.4 / mita 5
  • Nau'in rufin:Layin gangara ɗaya, layin gangara biyu, layin gangara biyu, layin gangara huɗu
  • tashar cbin (3)
    tashar cbin (1)
    tashar cbin (2)
    tashar cbin (3)
    tashar cbin (4)

    Cikakken Bayani game da Samfurin

    Teburin Saita

    Bayani dalla-dalla

    Alamun Samfura

    Dangane da tsarin ƙira na gine-ginen kore da aka riga aka riga aka gina,Gidajen shigarwa cikin sauricimma ingantaccen iko na farashi da samar da kayayyaki masu yawa ta hanyar samar da layin wayo da taro, ingantaccen iko da ingantaccen aiki mai inganci.

    图片1

    Nau'ikan Gidan KZ da aka riga aka shirya

    STRUC

    Sashe

    binciken

    Bangon Bango

    hoto4

    Allon sanwicin ulu na gilashi

    (nau'in ɓoye)

    Lamba:GS-05-V1000

    Faɗi: 1000mm

    Kauri: 50mm, 75mm, 100mm, 150mm

    Gilashin ado: 0-20mm

    Kwamitin sanwicin auduga na Basalt

    (nau'in ɓoye)

    Lamba:GS-06-V1000

    Faɗi: 1000mm

    Kauri: 50mm, 75mm, 100mm, 150mm

    Gilashin ado: 0-20mm

    Faɗin Bango na Faifan

    hoto5

    Rufin panel

    hoto na 6

    Allon sanwicin ulu na gilashi

    Lamba: GS-011-WMB

    Faɗi: 1000mm

    Bayani: Tsayin da aka yi da siminti 42mm, Tazarar Crest 333mm

    Kayan saman: Takardar galvanized, takardar launi mai rufi, takardar gami ta aluminum

    Kauri: 50mm, 75mm, 100mm

    Zaɓin Kammala Faifan Bango

    hoto7

    Zaɓin Rufi

    hoto8

    Allon gama gari:

    Siffofi: 1. Rufin ya girma kuma jama'a sun karɓe shi sosai;

    2. Keel ɗin tsaye da na kwance suna da yawa, wanda hakan ke sa gidan ya fi kwanciyar hankali;

    3. Kudinsa ya yi ƙasa da na ƙarfe;

    hoto9

    Rufin ƙarfe na V290

    Fasali: 1. akwai babban sarari don inganta kasuwa, kuma Yana iya inganta gasar kasuwa ta sabbin kayayyaki;

    2. Ana iya yin sa ta hanyar amfani da kayan aikin da ake da su a masana'anta, sannan a inganta amfani da kayan aikin da ake da su a fannin tattalin arziki.

    Fa'idodin Gidan KZ na Prefab

    1. Ya dace da amfani da manyan ayyuka, kamar gidan wasan kwaikwayo, ɗakin taro, masana'anta, ɗakin cin abinci...

    2. An yi tsarin ne da babban ƙarfin galvanized mai siffar sanyi, wanda ke da kyakkyawan aikin girgizar ƙasa da juriyar iska.

    3. Farantin da aka rufe da kayan rufewa na thermal duk nau'in ulu ne mai gilashi ko ulu mai kama da dutse wanda ba zai iya ƙonewa ba.

    4.100% na yawan haɗa gine-gine, kuma babu aikin mannewa, fenti ko walda yayin aiwatar da aikin

    5. Ingantaccen sufuri, ana iya loda akwati mai tsawon ƙafa 40 a cikin kayan gida mai girman ƙafa 300. A ƙarƙashin irin wannan yanayi, ana iya jigilar gidan mai girman ƙafa 300 da babbar mota mai tsawon mita 4.5 da mita 12.6 ta ƙasa, ƙarfin ɗaukar kaya ya fi kashi 90%

    6. Ingantaccen shigarwa. Misali, ana iya shigar da gidan mai girman 300㎡ na tsawon kwanaki 5.

    Ayyukan Gidajen KZ na Prefab

    vr

    Gidan aiki na VR

    会议室

    Dakin Taro

    接待室

    Gidan Abinci na Liyafa

    食堂

    Kantin sayar da abinci na ma'aikata

    展厅

    Zauren nunin kayayyaki

    招待室

    Ɗakin liyafa

    Kayan Aikin Samarwa

    Gidajen GSyana daLallailayin samar da gidaje masu tallafi na zamani, Ana sanya ƙwararrun ma'aikata a kowace na'ura, don gidajen su iyacimmad.cikakken CNCsamarwa,wanda ke tabbatar da cewa gidajen da aka samarkan lokaci,ingancily kuma daidaily.

    hoto11

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfuri Faɗi (mm) Tsawo (mm) Matsakaicin nisa na ginshiƙai (mm) Babban Bayani (mm) Kayan Aiki Babban kauri (mm) Siffar Purlin (mm) Siffar rufin purlin (mm) Siffar tallafin matakin (mm)
    C120-A 5750 3100 4000 C120*60*15*1.8 Q235B 6 C120*60*15*1.8
    Q235B
    C80*40*15*1.5
    Q235B
    ∅12 Q235B
    3500
    C120-B 8050 3100 4000 C120*60*15*2.5 Q235B 6
    3500
    C180-A 10350 3100 3600 C180*60*15*2.0 Q345B 6
    3500
    C180-B 13650 3100 3600 C180*60*15*3.0 Q345B
    3500 6
    C180-C 6900 6150
    (Hanyar waje ta hawa na 2)
    3450 C180*60*15*2.0(3.0) Q345B 6
    C180-D 11500 6150
    (hanyar shiga ta ciki ta bene na 2)
    3450 C180*60*15*2.0(3.0) Q345B 6
    C180-Plus 13500 5500 3450 C180*60*15*3.0 6
    Bayanin Gidan KZ
    Bayani dalla-dalla Girman tsayi:n*KZ Faɗi:3KZ / 4KZ
    Tsawon gama gari 3KZ / 4KZ
    Nisa tsakanin ginshiƙai KZ=3.45m
    Tsayin da aka saba mita 4 / mita 4.4 / mita 5
    Ranar zane Tsarin rayuwar sabis Shekaru 20
    Nauyin bene kai tsaye 0.5KN/㎡
    Nauyin rufin kai tsaye 0.5KN/㎡
    Nauyin yanayi 0.6KN/㎡
    Sersmic digiri 8
    Tsarin gini Nau'in tsari Layin gangara ɗaya, Layin gangara biyu, Layin gangara biyu, Layin gangara huɗu
    Babban kayan Q345B
    Bangon bango C120*50*15*1.8, Kayan aiki:Q235B
    Rufin rufin C140*50*15*2.0, Kayan aiki:Q235B
    Rufin Rufin panel Allon sandwich mai kauri 50mm tare da takardar ƙarfe mai launi mai launi biyu mai launin Zn-Al mai 0.5mm, fari-launin toka
    Kayan rufi Kauri 50mm audugar basalt, yawa ≥100kg/m³, Class A Ba mai ƙonewa ba
    Tsarin magudanar ruwa Kauri 1mm na magudanar ruwa ta SS304, bututun magudanar ruwa na UPVCφ110
    Bango allon bango Allon sandwich mai kauri mm 50 tare da takardar ƙarfe mai launuka biyu mai 0.5mm, allon raƙuman ruwa mai kwance na V-1000, da kuma giwar hauren giwa
    Kayan rufi Kauri 50mm audugar basalt, yawa ≥100kg/m³, Class A Ba mai ƙonewa ba
    Tagogi da Ƙofa taga Aluminum ɗin da ke bayan gadoji, WXH=1000*3000; 5mm+12A+5mm gilashi biyu tare da fim
    ƙofar WXH=900*2100/1600*2100/1800*2400mm, ƙofar ƙarfe
    Bayani: a sama shine tsarin yau da kullun, Tsarin takamaiman yakamata ya dogara da ainihin yanayi da buƙatu.