




Tsarin gidan bayan gida na mata a cikin gidaje na GS an tsara shi ne bisa ga ɗan adam. Ana iya motsa gidan gaba ɗaya, ko a naɗe shi a motsa shi bayan an wargaza shi, sannan a sake haɗa shi a wurin a yi amfani da shi bayan an haɗa shi da ruwa da wutar lantarki.
Kayan tsafta da ke cikin gidan bayan gida na mata na yau da kullun sun haɗa da bandakuna 5 da tankunan ruwa, wurin wanke-wanke da famfo guda 1, kwano mai kusurwa 1 da famfo, kayan cikin gida za a iya tsara su bisa ga buƙatun aikin daban-daban.
Bugu da ƙari, faɗin gidan wanka na yau da kullun shine 2.4/3M, ana iya keɓance gidan babba ko ƙarami.
Firam ɗin sama
Babban fitilar:
Girman ƙarfe mai kauri 3.0mm mai siffar ƙarfe mai sanyi, kayan aiki: SGC340;
Ƙashin ƙasa: yana ɗaukar ƙarfe mai kauri 7, kayan aiki: Q345B, tazara: 755mm.
Kauri na gidajen zamani na kasuwa shine 2.5-2.7mm, tsawon lokacin sabis shine kimanin shekaru 15. Ka yi la'akari da aikin ƙasashen waje, kulawa ba abu ne mai sauƙi ba, mun yi kauri ƙarfen katako na gidaje, an tabbatar da tsawon shekaru 20 na amfani.
Tsarin ƙasa:
Babban fitilar:
Girman ƙarfe mai kauri 3.5mm mai siffar ƙarfe mai sanyi da aka yi da galvanized, kayan aiki: SGC340;
Ƙashin ƙasa: guda 9 na ƙarfe mai launin galvanizing mai rubutu "π", kayan aiki: Q345B,
Kauri na gidajen zamani na kasuwa shine 2.5-2.7mm, tsawon lokacin sabis shine kimanin shekaru 15. Ka yi la'akari da aikin ƙasashen waje, kulawa ba abu ne mai sauƙi ba, mun yi kauri ƙarfen katako na gidaje, an tabbatar da tsawon shekaru 20 na amfani.
Ginshiƙai:
3.0mm 3.0mm Galvanized sanyi birgima karfe profile, abu: SGC440, ana iya musanya ginshiƙai huɗu.
An haɗa ginshiƙan da firam ɗin sama da firam ɗin ƙasa da ƙusoshin kai na Hexagon (ƙarfi: 8.8)
Tabbatar an cika tubalin rufin bayan an gama shigar da ginshiƙai.
A ƙara tef ɗin rufi tsakanin mahadar gine-ginen da kuma bangon bango don hana tasirin gadoji masu sanyi da zafi da kuma inganta aikin adana zafi da adana makamashi.
Bango allunan bango:
Kauri: 60-120mm kauri farantin sanwici mai launi mai launi,
Allon waje: An yi allon waje da tsarin bawon lemu mai launin 0.42mm Alu-zinc farantin karfe mai launi, shafi na HDP,
Layin rufewa: ulu mai kauri 60-120 mm mai kama da ulu mai kama da ruwa (kariyar muhalli), yawansa ≥100kg/m³, aikin konewa shine Class A wanda ba zai iya ƙonewa ba.
Bangon bango na ciki: Bangon ciki yana ɗaukar farantin ƙarfe mai launi mai launin Alu-zinc mai launin 0.42mm, murfin PE, launi: launin toka fari,
An tabbatar da ingancin rufin zafi, ingancin rufin sauti.
Shigar da gidan bayan gida ya fi rikitarwa fiye da gidajen da aka saba, amma muna da cikakken umarnin shigarwa da bidiyo, kuma ana iya haɗa bidiyon akan layi don taimakawa abokan ciniki magance matsalar shigarwa, ba shakka, ana iya aika masu kula da shigarwa zuwa shafin idan ana buƙata.
Tushen samar da gidaje guda biyar na GS Housing suna da cikakken ƙarfin samarwa na shekara-shekara na gidaje sama da 170,000, ƙarfin samarwa da aiki mai ƙarfi yana ba da tallafi mai ƙarfi ga samar da gidaje. Baya ga masana'antun da aka tsara da yanayin lambu, muhalli yana da kyau sosai, manyan cibiyoyin samar da kayayyakin gini ne na zamani a China. An kafa wata cibiyar bincike ta musamman ta gidaje don tabbatar da cewa tana samar wa abokan ciniki sararin gini mai aminci, mai kyau ga muhalli, mai kyau, mai wayo da kwanciyar hankali.
Ingancin tushen samar da masana'antu a Liaoning
Murfin: 60,000㎡
Yawan samar da gidaje a kowace shekara: gidaje 20,000 da aka saita.
Tushen samar da masana'antar muhalli a Sichuan
Murfin: 60,000㎡
Yawan samar da gidaje a kowace shekara: gidaje 20,000 da aka saita.
GS Housing tana da layukan samar da gidaje masu inganci, gami da layukan samar da allon hada-hada na atomatik, layukan feshi na Graphene electrostatic, bita mai zaman kanta, bita mai zaman kanta ta ƙofa da taga, bita na injina, bita na taro, injunan yanke harshen wuta na CNC mai cikakken atomatik, da injunan yanke laser, injunan walda na portal submerged arc, walda mai kariya daga carbon dioxide, matsewa mai ƙarfi, injunan lanƙwasa sanyi, injunan niƙa, injunan lanƙwasa da aski na CNC da sauransu. Ana sanye da masu aiki masu inganci a kowace na'ura, don haka gidajen za su iya cimma cikakken samar da CNC, wanda ke tabbatar da cewa an samar da gidajen cikin lokaci, yadda ya kamata kuma daidai.
| Bayanin gidan bayan gida na mata | ||
| Bayani dalla-dalla | L*W*H(mm) | Girman waje 6055*2990/2435*2896 Girman ciki 5845*2780/2225*2590 za a iya samar da girman da aka keɓance |
| Nau'in rufin | Rufin lebur mai bututun magudanar ruwa guda huɗu na ciki (Girman bututun magudanar ruwa: 40*80mm) | |
| Mai hawa biyu | ≤3 | |
| Ranar zane | Tsarin rayuwar sabis | Shekaru 20 |
| Nauyin bene kai tsaye | 2.0KN/㎡ | |
| Nauyin rufin kai tsaye | 0.5KN/㎡ | |
| Nauyin yanayi | 0.6KN/㎡ | |
| Sersmic | digiri 8 | |
| Tsarin gini | Ginshiƙi | Bayani dalla-dalla: 210*150mm, ƙarfe mai sanyi da aka yi da galvanized, t=3.0mm Kayan aiki: SGC440 |
| Babban katakon rufin | Bayani dalla-dalla: 180mm, ƙarfe mai sanyi da aka yi da galvanized, t=3.0mm Kayan aiki: SGC440 | |
| Babban katakon bene | Bayani dalla-dalla: 160mm, ƙarfe mai sanyi da aka yi da galvanized, t=3.5mm Kayan aiki: SGC440 | |
| Ƙarfin rufin ƙasa | Bayani dalla-dalla:C100*40*12*2.0*7PCS,Galvanized cold roll C steel, t=2.0mm Kayan aiki:Q345B | |
| Ƙarƙashin ƙasa na bene | Bayani dalla-dalla: 120*50*2.0*9 guda, "T" siffar ƙarfe da aka matse, t=2.0mm Kayan aiki:Q345B | |
| Fenti | Foda fesawa electrostatic lacquer≥80μm | |
| Rufin | Rufin panel | Takardar ƙarfe mai launi mai launi mai launin 0.5mm Zn-Al, fari-launin toka |
| Kayan rufi | Ulu mai gilashi 100mm mai kauri na Al foil guda ɗaya ≥14kg/m³, Class A Ba Mai Konewa Ba | |
| Rufi | Takardar ƙarfe mai launi mai launi mai launin V-193 0.5mm mai rufi da Zn-Al, ƙusa da aka ɓoye, fari-launin toka | |
| Bene | Fuskar bene | 2.0mm allon PVC, launin toka mai duhu |
| Tushe | Allon zare na siminti 19mm, yawa ≥1.3g/cm³ | |
| Layer mai hana danshi | Fim ɗin filastik mai hana danshi | |
| Farantin rufewa na ƙasa | 0.3mm allon mai rufi na Zn-Al | |
| Bango | Kauri | Farantin sanwici mai launi mai kauri 75mm; Farantin waje: 0.5mm bawon lemu mai aluminum mai fenti mai launin zinc, farin hauren giwa, murfin PE; Farantin ciki: 0.5mm aluminum-zinc mai fenti mai launin karfe mai launi, launin toka fari, murfin PE; Ɗauki hanyar haɗin toshe nau'in "S" don kawar da tasirin gadar sanyi da zafi |
| Kayan rufi | ulu mai kauri, yawa ≥100kg/m³, Class A Ba mai ƙonewa ba | |
| Ƙofa | Ƙayyadewa (mm) | W*H=840*2035mm |
| Kayan Aiki | Rufin ƙarfe | |
| Taga | Ƙayyadewa (mm) | Taga:WXH=800*500; |
| Kayan firam | Karfe mai laushi, 80S, Tare da sandar hana sata, Tagar allo mara ganuwa | |
| Gilashi | Gilashi biyu 4mm+9A+4mm | |
| Lantarki | Wutar lantarki | 220V ~ 250V / 100V ~ 130V |
| Waya | Babban waya: 6㎡, Wayar AC: 4.0㎡, Wayar soket: 2.5㎡, Wayar canza haske: 1.5㎡ | |
| Mai Breaker | Ƙaramin mai karya da'ira | |
| Hasken wuta | Fitilun da'ira biyu, 18W | |
| Soket | Raka'a 2 ramuka 5 rami 10A, guda 1 ramuka 3 ramin AC rami 16A, guda 1 makullin jirgin sama mai haɗin kai ɗaya 10A, (EU /US ..standard) | |
| Tsarin Samar da Ruwa da Magudanar Ruwa | Tsarin samar da ruwa | DN32, PP-R, Bututun samar da ruwa da kayan aiki |
| Tsarin magudanar ruwa | De110/De50, UPVC Bututun magudanar ruwa da kayan aiki | |
| Tsarin Karfe | Kayan firam | Bututun murabba'i mai galvanized 口40*40*2 |
| Tushe | Allon zare na siminti 19mm, yawa ≥1.3g/cm³ | |
| Bene | Kauri 2.0mm bene na PVC mara zamewa, launin toka mai duhu | |
| Kayan tsafta | Kayan tsafta | Bayan gida 5 masu lankwasawa da tankunan ruwa, wurin wanke-wanke da famfo 1, kwano 2 na ginshiƙai da famfo |
| Rarraba | 1200*900*1800 Rabawar hatsin itace, ramin katin ƙarfe na aluminum, gefen bakin ƙarfe | |
| Kayan aiki | Akwatin nama guda 1, madubin bandaki guda 2, magudanar ruwa ta bakin karfe, magudanar ruwa ta bakin karfe, magudanar ruwa ta bene mai tsayi guda 1 | |
| Wasu | Sashen ado na sama da ginshiƙi | Takardar ƙarfe mai launi mai launin Zn-Al 0.6mm, fari-launin toka |
| Siket ɗin siket | Zane mai rufi na ƙarfe mai launi 0.8mm Zn-Al, fari-launin toka | |
| Masu rufe ƙofa | 1 na'urar rufe ƙofar, Aluminum (zaɓi ne) | |
| Fanka mai shaye-shaye | Fanka mai shaye-shaye ta bango guda 1, murfin hana ruwa shiga bakin karfe | |
| Yi amfani da tsarin gini na yau da kullun, kayan aiki da kayan aikin sun yi daidai da ƙa'idodin ƙasa. Haka kuma, ana iya samar da girman da aka keɓance da kayan aiki masu alaƙa gwargwadon buƙatunku. | ||
Bidiyon Shigar da Gidan Raka'a
Bidiyon Shigar da Gidan Matakala da Corridor
Bidiyo Shigar da Allon Tafiya na Gida da Matakala na Waje