




An daidaita launi da ƙayyadaddun kayan gidan tsaro bisa ga tsarin gidan kwantena mai faɗi, don biyan buƙatun ma'aikatan tsaro daban-daban da kuma biyan buƙatun yankuna daban-daban.
Gabaɗaya, gidan ajiyar kayan tsaro yana da tagogi huɗu a kowane bango da ƙofa ɗaya, kuma akwai ɗaki ɗaya wanda ya kamata a raba shi azaman ɗakin hutawa. Gidan zai iya dacewa da buƙatun ma'aikatan tsaro komai aiki ko hutu.
An sanye cikin gidan da fitilu, makulli da soket masu dacewa, kuma ana iya zaɓar bandaki gabaɗaya. Gidan tsaro ba shi da manyan buƙatu a kan harsashin ƙasa, kuma ana iya sanya shi a yi amfani da shi bayan an shafa masa ƙasa. Shigarwa yana da sauƙi, tsawon lokacin aikin ƙira yana kusan shekaru 20.
Firam ɗin sama
Babban fitilar:Girman ƙarfe mai kauri 3.0mm mai siffar ƙarfe mai sanyi, kayan aiki: SGC340;
Ƙashin ƙasa:yana ɗaukar ƙarfe mai kauri 7, kayan aiki: Q345B, tazara: 755mm.
Kauri na gidajen zamani na kasuwa shine 2.5-2.7mm, tsawon lokacin sabis shine kimanin shekaru 15. Ka yi la'akari da aikin ƙasashen waje, kulawa ba abu ne mai sauƙi ba, mun yi kauri ƙarfen katako na gidaje, an tabbatar da tsawon shekaru 20 na amfani.
Tsarin ƙasa:
Babban fitilar:Girman ƙarfe mai kauri 3.5mm mai siffar ƙarfe mai sanyi da aka yi da galvanized, kayan aiki: SGC340;
Ƙashin ƙasa:Guda 9 na ƙarfe mai launin galvanizing mai rubutu "π", kayan aiki: Q345B,
Kauri na gidajen zamani na kasuwa shine 2.5-2.7mm, tsawon lokacin sabis shine kimanin shekaru 15. Ka yi la'akari da aikin ƙasashen waje, kulawa ba abu ne mai sauƙi ba, mun yi kauri ƙarfen katako na gidaje, an tabbatar da tsawon shekaru 20 na amfani.
Ginshiƙai:
3.0mm 3.0mm Galvanized sanyi birgima karfe profile, abu: SGC440, ana iya musanya ginshiƙai huɗu.
An haɗa ginshiƙan da firam ɗin sama da firam ɗin ƙasa da ƙusoshin kai na Hexagon (ƙarfi: 8.8)
Tabbatar an cika tubalin rufin bayan an gama shigar da ginshiƙai.
A ƙara tef ɗin rufi tsakanin mahadar gine-ginen da kuma bangon bango don hana tasirin gadoji masu sanyi da zafi da kuma inganta aikin adana zafi da adana makamashi.
Bango allunan bango:
Kauri: 60-120mm kauri farantin sanwici mai launi mai launi,
Allon waje: An yi allon waje da tsarin bawon lemu mai launin 0.42mm Alu-zinc farantin karfe mai launi, shafi na HDP,
Layin rufewa: ulu mai kauri 60-120 mm mai kama da ulu mai kama da ruwa (kariyar muhalli), yawansa ≥100kg/m³, aikin konewa shine Class A wanda ba zai iya ƙonewa ba.
Bangon bango na ciki: Bangon ciki yana ɗaukar farantin ƙarfe mai launi mai launin Alu-zinc mai launin 0.42mm, murfin PE, launi: launin toka fari,
An tabbatar da ingancin rufin zafi, ingancin rufin sauti.
Ƙungiyar GS Housing tana da kamfanin ƙira mai zaman kansa - Beijing Boyohongcheng Architectural Design Co., Ltd. Cibiyar ƙira tana da ikon samar da shirye-shiryen jagoranci na fasaha na musamman da kuma ƙwarewa a cikin tsari mai ma'ana ga abokan ciniki daban-daban.
| Takaddun bayanin gidan Ecurity | ||
| Bayani dalla-dalla | L*W*H(mm) | Girman waje 6055*2990/2435*2896 Girman ciki 5845*2780/2225*2590 za a iya samar da girman da aka keɓance |
| Nau'in rufin | Rufin lebur mai bututun magudanar ruwa guda huɗu na ciki (Girman bututun magudanar ruwa: 40*80mm) | |
| Mai hawa biyu | ≤3 | |
| Ranar zane | Tsarin rayuwar sabis | Shekaru 20 |
| Nauyin bene kai tsaye | 2.0KN/㎡ | |
| Nauyin rufin kai tsaye | 0.5KN/㎡ | |
| Nauyin yanayi | 0.6KN/㎡ | |
| Sersmic | digiri 8 | |
| Tsarin gini | Ginshiƙi | Bayani dalla-dalla: 210*150mm, ƙarfe mai sanyi da aka yi da galvanized, t=3.0mm Kayan aiki: SGC440 |
| Babban katakon rufin | Bayani dalla-dalla: 180mm, ƙarfe mai sanyi da aka yi da galvanized, t=3.0mm Kayan aiki: SGC440 | |
| Babban katakon bene | Bayani dalla-dalla: 160mm, ƙarfe mai sanyi da aka yi da galvanized, t=3.5mm Kayan aiki: SGC440 | |
| Ƙarfin rufin ƙasa | Bayani dalla-dalla:C100*40*12*2.0*7PCS,Galvanized cold roll C steel, t=2.0mm Kayan aiki:Q345B | |
| Ƙarƙashin ƙasa na bene | Bayani dalla-dalla: 120*50*2.0*9 guda, "T" siffar ƙarfe da aka matse, t=2.0mm Kayan aiki:Q345B | |
| Fenti | Foda fesawa electrostatic lacquer≥80μm | |
| Rufin | Rufin panel | Takardar ƙarfe mai launi mai launi mai launin 0.5mm Zn-Al, fari-launin toka |
| Kayan rufi | Ulu mai gilashi 100mm mai kauri na Al foil guda ɗaya ≥14kg/m³, Class A Ba Mai Konewa Ba | |
| Rufi | Takardar ƙarfe mai launi mai launi mai launin V-193 0.5mm mai rufi da Zn-Al, ƙusa da aka ɓoye, fari-launin toka | |
| Bene | Fuskar bene | Allon PVC 2.0mm, launin toka mai haske |
| Tushe | Allon zare na siminti 19mm, yawa ≥1.3g/cm³ | |
| Rufewa (zaɓi ne) | Fim ɗin filastik mai hana danshi | |
| Farantin rufewa na ƙasa | 0.3mm allon mai rufi na Zn-Al | |
| Bango | Kauri | Farantin sanwici mai launi mai kauri 75mm; Farantin waje: 0.5mm bawon lemu mai aluminum mai fenti mai launin zinc, farin hauren giwa, murfin PE; Farantin ciki: 0.5mm aluminum-zinc mai fenti mai launin karfe mai launi, launin toka fari, murfin PE; Ɗauki hanyar haɗin toshe nau'in "S" don kawar da tasirin gadar sanyi da zafi |
| Kayan rufi | ulu mai kauri, yawa ≥100kg/m³, Class A Ba mai ƙonewa ba | |
| Ƙofa | Ƙayyadewa (mm) | W*H=840*2035mm |
| Kayan Aiki | Karfe | |
| Taga | Ƙayyadewa (mm) | Tagar gaba: W*H=1150*1100/800*1100, Tagar baya: WXH=1150*1100/800*1100; |
| Kayan firam | Karfe mai laushi, 80S, Tare da sandar hana sata, taga allo | |
| Gilashi | Gilashi biyu 4mm+9A+4mm | |
| Lantarki | Wutar lantarki | 220V ~ 250V / 100V ~ 130V |
| Waya | Babban waya: 6㎡, Wayar AC: 4.0㎡, Wayar soket: 2.5㎡, Wayar canza haske: 1.5㎡ | |
| Mai Breaker | Ƙaramin mai karya da'ira | |
| Hasken wuta | Fitilun bututu biyu, 30W | |
| Soket | Raka'a 4 ramuka 5 rami 10A, guda 1 ramuka 3 ramin AC soket 16A, guda 1 makullin jirgin sama mai haɗin kai ɗaya 10A, (EU /US ..standard) | |
| Ado | Sashen ado na sama da ginshiƙi | Takardar ƙarfe mai launi mai launin Zn-Al 0.6mm, fari-launin toka |
| Yin tsere kan kankara | 0.6mm Zn-Al mai rufi mai launi na ƙarfe mai launin shuɗi, fari-toka | |
| Yi amfani da tsarin gini na yau da kullun, kayan aiki da kayan aikin sun yi daidai da ƙa'idodin ƙasa. Haka kuma, ana iya samar da girman da aka keɓance da kayan aiki masu alaƙa gwargwadon buƙatunku. | ||
Bidiyon Shigar da Gidan Raka'a
Bidiyon Shigar da Gidan Matakala da Corridor
Bidiyo Shigar da Allon Tafiya na Gida da Matakala na Waje