Ẹgbẹ́ Ilé GS – Iṣẹ́ Àgọ́ Gáàsì Òkun Baltic ti Rọ́síà

A pín àgọ́ iṣẹ́ náà sí àgọ́ ìgbà díẹ̀, àgọ́ ìgbà díẹ̀, ìkọ́lé ní apá ìwọ̀ oòrùn ibi tí iṣẹ́ náà ti ń lọ, sí “ààbò àkọ́kọ́, ìdènà àkọ́kọ́, ààbò àyíká aláwọ̀ ewé, tí ó darí àwọn ènìyàn” gẹ́gẹ́ bí ìlànà ìṣètò, ìṣètò àgọ́ náà àti igbó àtilẹ̀wá tí ó yí i ká, pẹ̀lú ìkọ́lé tí ó ga jùlọ àti ìṣàkóso ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì láti ọwọ́ àwọn òṣìṣẹ́ iṣẹ́ náà àti ẹni tí ó ni ilé iṣẹ́ náà.

Iṣẹ́ Àgbékalẹ̀àgọ́ gba apoti naa ni kikunÀwọn ilé. Lọ́wọ́lọ́wọ́, a ti lo agbègbè àgọ́ ìgbà díẹ̀ náà ní òfin. Àgọ́ náà ní ìṣètò ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì, àwọn ohun èlò pípé àti àwọn iṣẹ́ pípé, a sì pín sí àwọn agbègbè ọ́fíìsì, àwọn agbègbè gbígbé àti àwọn ilé oúnjẹ gẹ́gẹ́ bí iṣẹ́ náà ṣe rí, kí ó lè ṣẹ̀dá àyíká mímọ́ tónítóní àti gbígbóná fún àwọn òṣìṣẹ́ láti òkèèrè. Àgbègbè ọ́fíìsì náà ní yàrá ìpàdé, ọ́fíìsì, yàrá ìṣe, yàrá tíì, ilé ìgbọ̀nsẹ̀; ààyè gbígbé náà ní ibùgbé àwọn òṣìṣẹ́, yàrá ìfọṣọ, yàrá ìṣègùn, àgbàlá bọ́ọ̀lù agbọn; yàrá oúnjẹ náà ní ilé oúnjẹ China, ilé oúnjẹ Russia àti yàrá iṣẹ́; àwọn ohun èlò àgọ́ náà lẹ́wà àti lẹ́wà, wọ́n sì bá àwọn ohun tí a béèrè fún ààbò, ìmọ́tótó, ìdábòbò àti afẹ́fẹ́ mu. Ní àfikún, àgọ́ náà gbé ètò ìpèsè agbára àti ìpínkiri pípé kalẹ̀, ètò ìmọ́lẹ̀ inú ilé àti òde, ètò ìgbóná, ètò ìṣàn omi, ètò ààbò iná, ètò ọ̀nà, ètò ìsọdọ̀tí ìdọ̀tí, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, láti ṣẹ̀dá àyíká tí ó báramu àti ìtùnú mu.

ilé àpótí

Panorama ise agbese——Awọn ile apoti

Iṣẹ́ Àgbékalẹ̀àgọ́ gba apoti naa ni kikunÀwọn ilé. Lọ́wọ́lọ́wọ́, a ti lo agbègbè àgọ́ ìgbà díẹ̀ náà ní òfin. Àgọ́ náà ní ìṣètò ìmọ̀ sáyẹ́ǹsì, àwọn ohun èlò pípé àti àwọn iṣẹ́ pípé, a sì pín sí àwọn agbègbè ọ́fíìsì, àwọn agbègbè gbígbé àti àwọn ilé oúnjẹ gẹ́gẹ́ bí iṣẹ́ náà ṣe rí, kí ó lè ṣẹ̀dá àyíká mímọ́ tónítóní àti gbígbóná fún àwọn òṣìṣẹ́ láti òkèèrè. Àgbègbè ọ́fíìsì náà ní yàrá ìpàdé, ọ́fíìsì, yàrá ìṣe, yàrá tíì, ilé ìgbọ̀nsẹ̀; ààyè gbígbé náà ní ibùgbé àwọn òṣìṣẹ́, yàrá ìfọṣọ, yàrá ìṣègùn, àgbàlá bọ́ọ̀lù agbọn; yàrá oúnjẹ náà ní ilé oúnjẹ China, ilé oúnjẹ Russia àti yàrá iṣẹ́; àwọn ohun èlò àgọ́ náà lẹ́wà àti lẹ́wà, wọ́n sì bá àwọn ohun tí a béèrè fún ààbò, ìmọ́tótó, ìdábòbò àti afẹ́fẹ́ mu. Ní àfikún, àgọ́ náà gbé ètò ìpèsè agbára àti ìpínkiri pípé kalẹ̀, ètò ìmọ́lẹ̀ inú ilé àti òde, ètò ìgbóná, ètò ìṣàn omi, ètò ààbò iná, ètò ọ̀nà, ètò ìsọdọ̀tí ìdọ̀tí, àti bẹ́ẹ̀ bẹ́ẹ̀ lọ, láti ṣẹ̀dá àyíká tí ó báramu àti ìtùnú mu.

 1-

Agbègbè ibùgbé iṣẹ́ akanṣe

1-1

Agbègbè ọ́fíìsì iṣẹ́ akanṣe

 


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: 12-04-24