Àwọn Ìròyìn Ilé-iṣẹ́

  • A ó parí iṣẹ́ ìwakùsà Indonesia.

    A ó parí iṣẹ́ ìwakùsà Indonesia.

    Inú wa dùn gan-an láti fọwọ́sowọ́pọ̀ pẹ̀lú IMIP láti kópa nínú kíkọ́lé ìgbà díẹ̀ ti iṣẹ́ ìwakùsà kan, èyí tí ó wà ní (Qingshan) Industrial Park, Indonesia. Qingshan Industry Park wà ní Morawari County, Central Sulawesi Province, Indonesia, èyí tí ó bo gbogbo...
    Ka siwaju
  • Àtúnyẹ̀wò àwọn ohun pàtàkì mẹ́wàá tó gbajúmọ̀ jùlọ ní ọdún 2021 ní GS Housing Group

    Àtúnyẹ̀wò àwọn ohun pàtàkì mẹ́wàá tó gbajúmọ̀ jùlọ ní ọdún 2021 ní GS Housing Group

    Àtúnyẹ̀wò àwọn ohun pàtàkì mẹ́wàá tó gbajúmọ̀ jùlọ ní ọdún 2021 ní GS Housing Group 1. Hainan GS Housing Co., Ltd. ni wọ́n dá sílẹ̀ ní ọjọ́ kìíní, oṣù kìíní ọdún 2021. Wọ́n sì tún ṣètò àwọn ọ́fíìsì Haikou àti Sanya. 2. Ilé ìwòsàn ìyasọtọ̀ Xingtai modular-1000 sets tí wọ́n kó àwọn ilé ìkọ́lé tí wọ́n ti dì pọ̀ mọ́ra, wọ́n kọ́ wọn láàrín ọjọ́ méjì...
    Ka siwaju
  • Mo fẹ́ kí gbogbo ènìyàn ní ìbẹ̀rẹ̀ tó dára ní ọdún tuntun!!!

    Mo fẹ́ kí gbogbo ènìyàn ní ìbẹ̀rẹ̀ tó dára ní ọdún tuntun!!!

    Mo fẹ́ kí gbogbo ènìyàn ní ìbẹ̀rẹ̀ tó dára ní ọdún tuntun!!! Ẹ wá! GS Housing! Ẹ ṣí ọkàn yín, ẹ ṣí ọkàn yín; Ẹ ṣí ọgbọ́n yín, ẹ ṣí ìfaradà yín; Ẹ ṣí ìtara yín, ẹ ṣí ìfaradà yín. Ẹgbẹ́ GS Housing bẹ̀rẹ̀ iṣẹ́...
    Ka siwaju
  • GS Housing ṣe ìdíje ìjíròrò ẹgbẹ́ náà

    GS Housing ṣe ìdíje ìjíròrò ẹgbẹ́ náà

    Ní ọjọ́ kẹrìndínlógún oṣù kẹjọ, ilé ìtọ́jú GS ṣe àṣeyọrí nínú àkòrí "ìjà èdè àti èrò, ọgbọ́n àti ìmísí ìkọlù" ìjíròrò "ife irin" àkọ́kọ́ ní gbọ̀ngàn ìkọ́ni ilé ìtọ́jú ilẹ̀ ayé ní ShiDu museum park. Àwọn olùgbọ́ àti àwọn...
    Ka siwaju
  • GS Housing sáré lọ sí iwájú ibùdó ìrànlọ́wọ́ àti ìrànlọ́wọ́ fún àjálù

    GS Housing sáré lọ sí iwájú ibùdó ìrànlọ́wọ́ àti ìrànlọ́wọ́ fún àjálù

    Lábẹ́ ipa òjò tó ń jà nígbà gbogbo, ìkún omi àti ilẹ̀ tó ń rọ̀ sílẹ̀ ṣẹlẹ̀ ní ìlú Merong, agbègbè Guzhang, ìpínlẹ̀ Hunan, àti ìṣàn ẹrẹ̀ tó ń rọ̀ sílẹ̀ ba ọ̀pọ̀lọpọ̀ ilé jẹ́ ní abúlé àdánidá Paijilou, abúlé Merong. Ìkún omi tó le gan-an ní agbègbè Guzhang kan ènìyàn 24400, 361.3 hectares...
    Ka siwaju
  • Ìrìnàjò afẹ́fẹ́ líle

    Ìrìnàjò afẹ́fẹ́ líle

    Nọmba 22 Ìjì líle "Mangosteen" (ìpele ìjì líle) balẹ̀ ní Guangdong, China ní ọdún 2018. Nígbà tí ó bá balẹ̀, agbára afẹ́fẹ́ tó pọ̀ jùlọ nítòsí àárín gbùngbùn náà jẹ́ ìpele 14 (45m/s, tó dọ́gba pẹ̀lú 162 km/h). Ìjì líle "Mangosteen" kọlu HK. Àwòrán náà fihàn pé...
    Ka siwaju