Ẹgbẹ́ Ilé GS—-Àwọn Iṣẹ́ Kíkọ́ Àjọ Àgbáyé

Ní ọjọ́ kẹtàlélógún oṣù kẹta, ọdún 2024, Àgbègbè Àríwá China ti Ilé-iṣẹ́ Àgbáyé ṣètò iṣẹ́ kíkọ́ ẹgbẹ́ àkọ́kọ́ ní ọdún 2024. Ibi tí a yàn ni Òkè Panshan pẹ̀lú àṣà ìbílẹ̀ jíjinlẹ̀ àti àwọn ibi àdánidá ẹlẹ́wà - Jixian County, Tianjin, tí a mọ̀ sí "Òkè Kìíní ní Jingdong". ". Olú-ọba Qianlong ti Ẹgbẹ́ Oba Qing ṣèbẹ̀wò sí Panshan ní ìgbà mẹ́tàlélọ́gbọ̀n ó sì sọkún pé, "Tí mo bá mọ̀ pé Panshan wà, kí ló dé tí n ó fi lọ sí gúúsù Odò Yangtze?"

001

0011   00249

Nígbà tí ẹnìkan bá rẹ̀wẹ̀sì lórí òkè náà, gbogbo ènìyàn yóò ran wọ́n lọ́wọ́ àti ìtìlẹ́yìn láti rí i dájú pé gbogbo ẹgbẹ́ náà lè rìn lọ sí orí òkè náà. Níkẹyìn, nípasẹ̀ ìsapá àpapọ̀, àṣeyọrí orí òkè náà kò ju ti gbogbo ènìyàn lọ. Ìlànà yìí kì í ṣe pé ó ń lo agbára ara gbogbo ènìyàn nìkan, ṣùgbọ́n èyí tó ṣe pàtàkì jù ni pé, ó ń mú kí ìṣọ̀kan ẹgbẹ́ náà lágbára sí i, kí gbogbo ènìyàn lè mọ̀ dáadáa pé nípa ìṣọ̀kan àti ṣíṣiṣẹ́ papọ̀ nìkan ni a lè borí gbogbo ìṣòro àti ìdènà nínú ìgbésí ayé àti iṣẹ́, kí a sì gùn òkè iṣẹ́ wa papọ̀.

013


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: 29-03-24