Apejọ Imọ-jinlẹ Ilé China ati Ifihan Ile-iṣẹ Alailowaya Green (GIB)

Ní ọjọ́ kẹrìnlélógún oṣù kẹfà, ọdún 2021, “Ìpàdé ìmọ̀ ìjìnlẹ̀ ilé China àti Green Smart Building Expo (GIB)” bẹ̀rẹ̀ ní National Convention and Exhibition Center (Tianjin), àti GS housing Group wá sí ìfihàn náà gẹ́gẹ́ bí olùfihàn.

ìròyìn-3-(1)

Gẹ́gẹ́ bí ìfihàn àkọ́kọ́ ti Ilé-iṣẹ́ Àpérò àti Ìfihàn Orílẹ̀-èdè (Tianjin), ìfihàn náà dojúkọ àwọn pápá tuntun pẹ̀lú àkọlé "Àwọn Ilé Àwọ̀ Ewé àti Ọlọ́gbọ́n", àti pẹ̀lú ìtọ́sọ́nà "Àwọn Ohun Èlò Tuntun". GIB ti ọdún yìí ní Ilé-iṣẹ́ Àgbékalẹ̀ Òde-Òní àti Agbègbè Ìfihàn Ilé (Halls 3&6) ni agbègbè ìfihàn tó tóbi jùlọ nínú gbogbo ìfihàn náà, ó sì fi ojútùú ilé-iṣẹ́ "ojútùú kan ṣoṣo" hàn fún gbogbo ẹ̀ka ilé-iṣẹ́ ti ètò, ṣíṣe àwòrán, ìkọ́lé, àti iṣẹ́ àti ìtọ́jú ní pápá àwọn ilé tí a ti ṣe àgbékalẹ̀ tẹ́lẹ̀.

ìròyìn-3-(3)

GS Housing Group mú ilé ìkópamọ́ ohun èlò pàtàkì wọn tí a fi pákó ṣe àti gbogbo ojútùú ibi ìpàgọ́ wá sí gbọ̀ngàn ìfihàn S6 (Booth E01).

ìròyìn-3-(2)

Àṣà àgọ́ àwùjọ ló fà mọ́ ilé GS, ó ń ṣẹ̀dá àyíká tó dára, ó ń ṣẹ̀dá ètò ìrànlọ́wọ́ tó péye, ó sì ń ṣẹ̀dá ètò iṣẹ́ tó péye fún àwọn akọ́lé láti gbé.

ìròyìn-3-(4)

Yàrá ìfọṣọ ọlọ́gbọ́n tí GS Housing dá sílẹ̀ ni wọ́n ṣe ìfilọ́lẹ̀ rẹ̀ níbi ìfihàn náà, èyí tí ó jẹ́ ìgbìyànjú tuntun láti ọwọ́ GS Housing láti kọ́ gbogbo ẹ̀ka ilé iṣẹ́ náà. A lè lo yàrá ìfọṣọ náà nìkan tàbí ní ibùdó ìpàgọ́. Ó ń pèsè àwọn iṣẹ́ ọlọ́gbọ́n tí a lè fọ àti gbẹ fún àwọn òṣìṣẹ́ ìkọ́lé tí wọ́n ń ṣiṣẹ́ kára láti fọ eruku àti òógùn kúrò. Apẹẹrẹ tímọ́tímọ́, kìí ṣe pé ó ń ṣe àtìlẹ́yìn fún àwọn síkì àti àwọn ẹ̀rọ ìfọṣọ ìfọṣọ nìkan, ṣùgbọ́n ó tún gbé ọ̀pá kékeré kan sí apá ọ̀tún, tí a ti fi ọ̀pọ̀lọpọ̀ ihò iná mànàmáná sí, fún àwọn ènìyàn láti sinmi kí wọ́n sì “gba agbára” nígbà tí wọ́n bá ń dúró.

ìròyìn-3-(5)

Gẹ́gẹ́ bí olùgbékalẹ̀ ilé aláwọ̀ ewé, Olùgbékalẹ̀ àti olùpèsè àwọn ilé tí a ti ṣe àgbékalẹ̀ tẹ́lẹ̀, GS Housing ti pinnu láti pèsè àwọn àgọ́ ìtura àti ibùgbé fún àwọn akọ́lé láti ojú ìwòye ibùgbé ènìyàn, láti mú ìgbésí ayé àwọn ènìyàn sunwọ̀n síi láti inú àwọn ọ̀ràn díẹ̀díẹ̀.


Àkókò ìfìwéránṣẹ́: 30-08-21