Me yasa Gidaje na GS

Fa'idar farashi ta samo asali ne daga daidaita tsarin samarwa da sarrafa tsarin a masana'anta. Rage ingancin kayayyaki don samun fa'idar farashi ba shine abin da muke yi ba kuma koyaushe muna sanya ingancin a gaba.

GS Housing tana bayar da waɗannan mahimman hanyoyin magance matsalar masana'antar gini:

Bayar da sabis na tsayawa ɗaya daga ƙira, samarwa, dubawa, jigilar kaya, shigarwa, bayan sabis...

Gidajen GS a masana'antar gine-gine na wucin gadi na tsawon shekaru 20+.

A matsayina na kamfani mai takardar shaidar ISO 9001, tsarin kula da inganci mai tsauri, inganci shine mutuncin GS Housing.

Samar da ƙira ta ƙwararru kyauta bisa ga buƙatun aikin da ƙasa da muhalli.

Karɓi oda ta gaggawa, samarwa cikin sauri & ƙwararre, isarwa cikin sauri, lokacin isarwa mai ɗorewa. (Abubuwan da ake fitarwa kowace rana: Gidaje 100 da aka saita / masana'anta, masana'antu 5 gaba ɗaya; Ana iya jigilar 10 40HQ kowace rana, gaba ɗaya 50 40HQ tare da masana'antu 5)

Tsarin ƙasa, isar da tashar jiragen ruwa da yawa, tare da saurin tattarawa

Sabunta yanayin samarwa da jigilar kaya na mako-mako, komai yana ƙarƙashin ikon ku.

Taimaka wa umarnin shigarwa da bidiyo, ana iya tura masu koyarwa a wurin idan kuna buƙata; Gidajen GS suna da ma'aikata sama da 300 na ƙwararru.

Garanti na shekara 1, rangwame 10% na farashin kayan bayan garanti.

Goyi bayan sabbin hanyoyin kasuwa da labarai.

Ƙarfin haɗin kai mai ƙarfi da kuma tsarin kula da masu samar da kayayyaki mai kyau, ya samar da sabis na siyan kayan tallafi.

Sauƙin daidaitawa a kasuwa don biyan buƙatun abokan ciniki na musamman.

Ikon sarrafa ayyuka mai yawa na manyan sansanonin ƙasa da ƙasa.