Rukunin Gidaje na GS - Aikin Sansanin Iskar Gas na Tekun Baltic na Rasha

An raba sansanin aikin zuwa sansani na wucin gadi, sansani na wucin gadi, gini a gefen yamma na wurin gina aikin, don "aminci da farko, rigakafi da farko, kare muhalli mai kore, mai da hankali kan mutane" a matsayin manufar ƙira, ƙirar sansanin da kuma dazuzzukan da ke kewaye, tare da ingantaccen gini da kuma kula da kimiyya daga ma'aikatan aikin da mai shi.

Aikisansani ya ɗauki akwati gaba ɗayagidaje. A halin yanzu, an fara amfani da yankin sansanin na wucin gadi a hukumance. Sansanin yana da tsarin kimiyya, cikakkun kayan aiki da cikakkun ayyuka, kuma an raba shi zuwa wuraren ofis, wuraren zama da gidajen cin abinci bisa ga ayyukan, don ƙirƙirar yanayi mai tsabta da ɗumi ga ma'aikatan ƙasashen waje. Yankin ofishin ya haɗa da ɗakin taro, ofis, ɗakin motsa jiki, ɗakin shayi, bayan gida; wurin zama ya haɗa da ɗakin kwana na ma'aikata, ɗakin wanki, ɗakin likita, filin wasan ƙwallon kwando; ɗakin cin abinci ya haɗa da gidan cin abinci na China, gidan cin abinci na Rasha da ɗakin aiki; kayan sansanin suna da kyau da kyau, kuma sun cika buƙatun aminci, tsafta, rufi da iska. Bugu da ƙari, sansanin ya kafa tsarin samar da wutar lantarki mai kyau da rarrabawa, tsarin hasken ciki da waje, tsarin dumama, tsarin magudanar ruwa, tsarin kariyar wuta, tsarin hanya, tsarin zubar da shara, da sauransu, don ƙirƙirar yanayi mai jituwa da kwanciyar hankali.

gidan kwantena

Tsarin aikin——Gidajen kwantena

Aikisansani ya ɗauki akwati gaba ɗayagidaje. A halin yanzu, an fara amfani da yankin sansanin na wucin gadi a hukumance. Sansanin yana da tsarin kimiyya, cikakkun kayan aiki da cikakkun ayyuka, kuma an raba shi zuwa wuraren ofis, wuraren zama da gidajen cin abinci bisa ga ayyukan, don ƙirƙirar yanayi mai tsabta da ɗumi ga ma'aikatan ƙasashen waje. Yankin ofishin ya haɗa da ɗakin taro, ofis, ɗakin motsa jiki, ɗakin shayi, bayan gida; wurin zama ya haɗa da ɗakin kwana na ma'aikata, ɗakin wanki, ɗakin likita, filin wasan ƙwallon kwando; ɗakin cin abinci ya haɗa da gidan cin abinci na China, gidan cin abinci na Rasha da ɗakin aiki; kayan sansanin suna da kyau da kyau, kuma sun cika buƙatun aminci, tsafta, rufi da iska. Bugu da ƙari, sansanin ya kafa tsarin samar da wutar lantarki mai kyau da rarrabawa, tsarin hasken ciki da waje, tsarin dumama, tsarin magudanar ruwa, tsarin kariyar wuta, tsarin hanya, tsarin zubar da shara, da sauransu, don ƙirƙirar yanayi mai jituwa da kwanciyar hankali.

 1-

Yankin masauki na aikin

1-1

Yankin ofishin aiki

 


Lokacin Saƙo: 12-04-24