Ma'aunin aikin: Saiti 51
Ranar ginawa: 2019
Siffofin Aikin: Aikin yana amfani da saitin gida 16 na 3M na yau da kullun, saitin gida 14 na kwantena mai tsayi 3M, saitin gidaje 17 na hanyoyin shiga + gidan hanyoyin shiga mai tsayi, gidan bayan gida mai tsayi 2 ga maza da mata, saitin gida mai tsayi 1, gidan ƙofar da aka saita 1, kamannin ya ɗauki ƙirar U-shaped.
Ana iya shirya kwantena a cikin gida mai faffadan tsari kuma a ɗan gajeren lokaci. Bayan an ƙera su a masana'anta, ana iya shirya su a kai su, kuma ana iya jigilar su zuwa FCL. Sauƙin shigarwa a wurin, babu buƙatar wargazawa don ƙaura ta biyu, ana iya ƙaura tare da gida da kaya, babu asara, kaya.
Tsarin gidan kwantena mai faɗi da aka cika da kayan aiki yana ɗaukar fasalin ƙarfe mai sanyi da aka yi da galvanized, tsarin da ya dace, tsawon rai na fiye da shekaru 20. Ana amfani da shi da yawa, gwargwadon buƙatun yankuna daban-daban, filaye da amfani, don gina gine-gine na dindindin ko na rabin-dindindin, yana da inganci mai kyau. A lokaci guda, yana da kyakkyawan juriya kuma ana iya amfani da shi azaman ofis, masauki, gidan abinci, bandaki, nishaɗi da haɗin babban sarari.
Lokacin Saƙo: 04-01-22



