




Ba kamar manyan kantunan siyayya na gargajiya ba, titin kasuwanci mai sassauƙa wanda aka ƙera da sauri zai samar da sararin nuni ga samfuran kuma yana karɓar ƙaramin haya kawai. Duk dangane da wurin da ake da shi da kuma matsayin alamar, ya dace da samfuran da ke da ƙanan mutane su zauna a ciki.
Mutane da yawa suna tunanin cewa babu wata hanyar da za a iya yin babban gida mai rahusa / gidan da aka riga aka shirya / gidan kwantena na zamani da aka riga aka shirya, ya dace da nishaɗin kansu kawai. A zahiri, titin kasuwanci da aka yi ta hanyar gidan zamani / gidan da aka riga aka shirya / gidan kwantena na zamani da aka ƙera ya riga ya kasance yana da siffar tayi. A Cibiyar Kuɗi ta Duniya ta Chengdu, an gina wani sabon ginin gine-gine mai siffar gida mai launi da aka ƙera na musamman / gida mai tsari.
Dandalin musayar al'adu ne na duniya wanda ya haɗa da ƙirar gine-gine, ƙirar zane, ƙirar al'adu da ƙirƙira, ƙirar masana'antu. Yana haɗa cibiyoyin ƙirƙira da al'adu, gidajen tarihi na fasaha, masu zane-zane masu zaman kansu, masu tsara salon zamani da sauran albarkatun ƙirƙira daga Burtaniya, Denmark, Japan, Taiwan da sauran sassan duniya. An raba shi zuwa fannoni uku masu aiki: "Bita na fasaha na ƙirƙira", "Zauren baje kolin al'adun jama'a" da "wurin shakatawa na salon birni".
Bugu da ƙari, gine-gine da aka ƙera da kuma cin abinci mai sauƙi abokan tarayya ne masu kyau da ba za a iya raba su ba, suna amfani da baranda don gina kofi, mashaya, gidan tarihi, gidan abinci, da otal a yanayin da ake ciki...
Gidan Abinci
Otal
Da yake mun ƙware a fannoni daban-daban na kwantena na musamman, za mu iya kammala oda bisa ga takamaiman ƙayyadaddun abokan cinikinmu -- za mu iya taimaka muku tantance buƙatunku da haɓaka kyakkyawan ƙirar zamani don buƙatun gidaje, yayin da muke bin manufofin ginin yankinku.
A GS Housing, mun ƙware a fannoni daban-daban na gidaje da aka ƙera (gini mai tsari/gini da aka riga aka ƙera), muna cika umarni bisa ga takamaiman buƙatun abokan cinikinmu - za mu iya taimaka muku tantance buƙatunku da haɓaka kyakkyawan ƙirar zamani don wurin da kuke so, yayin da muke bin manufofin ginin yankinku.
Bari mu bincika waɗannan fannoni na tsarin ƙira da tsarin haɓakawa, sannan mu yi la'akari da yadda amfani da ginin da aka ƙera zuwa titin kasuwanci zai zama babban zaɓi.
Girman da aka saba amfani da shi a gidan da aka ƙera/ginin da aka ƙera su ne L:6m*W3m da L:6m*W:2.4m, Tsawon su ne 2.8m da 3.2m, ba shakka sauran girman za a iya samar da su, ana iya tsara na'urorin da za a iya haɗa su a saman juna ko a sanya su gefe da gefe don ƙarin sararin bene.
Za mu samar da siffofi na jirgin sama, zane-zanen tasirin gidan da aka ƙera na kasuwanci bisa ga kyawun fitowar ku da salon ku.
Idan kana da ra'ayin gidajen da kake sha'awa ne kawai a zuciyarka? Haka nan za mu iya taimaka maka wajen gina gidanka mai kyau.
Kowanne daga cikin gidajenmu da aka ƙera/kayan ginin da aka ƙera an riga an yi su a masana'antarmu, kuma akwai sassa 4 na gidan da aka ƙera/ginin da aka ƙera: Firam ɗin sama da ƙasa, Ginshiƙai, allunan bango da za a iya musanyawa, da kayan ado (sun haɗa da tsarin samar da ruwa da magudanar ruwa, tsarin wutar lantarki...)
Hoton da ke ƙasa ya fi taimaka mana mu fahimta
Masana'antu
Layin samar da babban taro.
Ana yankewa da haɗa sassan gidan da aka riga aka yi amfani da fasahar CNC mai fasaha, wanda hakan ke tabbatar da ingancin gidan da aka riga aka yi amfani da shi, tare da rage farashin aiki.
Haɗuwa da yawa
Ana iya haɗa gidan ta hanyoyi daban-daban da gida ɗaya da aka riga aka ƙera a matsayin naúrar, naúrar na iya zama ɗaki gaba ɗaya ko kuma a raba ta zuwa ɗakuna da yawa, ko kuma a haɗa ta da babban ɗaki, mai layuka uku kuma ana iya haɗa ta da kayan ado, kamar rufin da baranda.
Ceton makamashi da kuma Eco-friendly
Ginin da aka riga aka gina ya rungumi tsarin "samar da masana'anta+ shigarwa a wurin", wanda ke rage sharar gini da gyara kashi 60%, yana adana makamashi kashi 50%, kuma yana inganta ingancin samarwa sau 2-3 gaba ɗaya.
Amintacce kuma mai ɗorewa
Tsarin gidan da aka riga aka gina ya wuce binciken cibiyoyin ƙasa. Zai iya jurewa sosai bayan girgizar ƙasa mai mataki 8, iska mai mataki 12, haka kuma ana iya amfani da gidan da aka riga aka gina fiye da shekaru 20.
Yana da ƙarfi wajen hana girgiza, juriyar matsi, kiyaye zafi, rufin sauti, juriyar wuta, hana ruwa, juriyar dusar ƙanƙara da iska fiye da gidan da aka riga aka riga aka yi amfani da shi.
Mai sauƙin motsawa
Gidan kwantena mai faffadan faffadan yana da kyakkyawan aiki kuma ana iya jigilar shi ta hanya, jirgin ƙasa, jirgin ruwa da sauran hanyoyi. Sauyawa ba ya buƙatar rushewa, kuma ana iya sake gina shi ba tare da asara ba.
Faɗin aikace-aikace
Dangane da buƙatu daban-daban, ana iya tsara gidan da aka riga aka yi wa ado zuwa sassa masu aiki kamar ofis, masauki, falo, bandaki, kicin, ɗakin cin abinci, ɗakin shakatawa, ɗakin taro, asibiti, ɗakin wanki, ɗakin ajiya, ofishin umarni, da sauransu.
| Dakin Abincin Gidan Abinci Mai Zaman Kanta da Aka Yi Waje, Shagon Wayar Salula, Takamaiman Gidan Shago | ||
| Bayani dalla-dalla | L*W*H(mm) | Girman waje 6055*2990/2435*2896 Girman ciki 5845*2780/2225*2590 za a iya samar da girman da aka keɓance |
| Nau'in rufin | Rufin lebur mai bututun magudanar ruwa guda huɗu na ciki (Girman bututun magudanar ruwa: 40*80mm) | |
| Mai hawa | ≤3 | |
| Ranar zane | Tsarin rayuwar sabis | Shekaru 20 |
| Nauyin bene kai tsaye | 2.0KN/㎡ | |
| Nauyin rufin kai tsaye | 0.5KN/㎡ | |
| Nauyin yanayi | 0.6KN/㎡ | |
| Sersmic | digiri 8 | |
| Tsarin gini | Ginshiƙi | Bayani dalla-dalla: 210*150mm, ƙarfe mai sanyi da aka yi da galvanized, t=3.0mm Kayan aiki: SGC440 |
| Babban katakon rufin | Bayani dalla-dalla: 180mm, ƙarfe mai sanyi da aka yi da galvanized, t=3.0mm Kayan aiki: SGC440 | |
| Babban katakon bene | Bayani dalla-dalla: 160mm, ƙarfe mai sanyi da aka yi da galvanized, t=3.5mm Kayan aiki: SGC440 | |
| Ƙarfin rufin ƙasa | Bayani dalla-dalla:C100*40*12*2.0*7PCS,Galvanized cold roll C steel, t=2.0mm Kayan aiki:Q345B | |
| Ƙarƙashin ƙasa na bene | Bayani dalla-dalla: 120*50*2.0*9 guda, "T" siffar ƙarfe da aka matse, t=2.0mm Kayan aiki:Q345B | |
| Fenti | Foda fesawa electrostatic lacquer≥80μm | |
| Rufin | Rufin panel | 0.5mm Zn-Al mai rufi da takardar ƙarfe mai launi, |
| Kayan rufi | Ulu mai gilashi 100mm mai kauri na Al foil guda ɗaya ≥14kg/m³, Class A Ba Mai Konewa Ba | |
| Rufi | takardar ƙarfe mai launi mai launi mai launi ta V-193 0.5mm mai matsewa ta Zn-Al, ƙusa da aka ɓoye, | |
| Bene | Saman bene | 2.0mm allon PVC, |
| Tushe | Allon zare na siminti 19mm, yawa ≥1.3g/cm³ | |
| Rufewa (zaɓi ne) | Fim ɗin filastik mai hana danshi | |
| Farantin rufewa na ƙasa | 0.3mm allon mai rufi na Zn-Al | |
| Bango | Kauri | Farantin sanwici mai launi mai kauri 75mm; Farantin waje: 0.5mm bawon lemu mai aluminum mai fenti mai launin zinc, farin hauren giwa, murfin PE; Farantin ciki: 0.5mm aluminum-zinc mai fenti mai launin karfe mai launi, launin toka fari, murfin PE; Ɗauki hanyar haɗin toshe nau'in "S" don kawar da tasirin gadar sanyi da zafi |
| Kayan rufi | ulu mai kauri, yawa ≥100kg/m³, Class A Ba mai ƙonewa ba | |
| Ƙofa | Ƙayyadewa(mm) | W*H=840*2035mm |
| Kayan Aiki | Karfe | |
| Taga | Ƙayyadewa(mm) | Tagar gaba: W*H=1150*1100/800*1100, Tagar baya:WXH=1150*1100/800*1100; |
| Kayan firam | Karfe mai laushi, 80S, Tare da sandar hana sata, taga allo | |
| Gilashi | Gilashi biyu 4mm+9A+4mm | |
| Lantarki | Wutar lantarki | 220V ~ 250V / 100V ~ 130V |
| Waya | Babban waya: 6㎡, Wayar AC: 4.0㎡, Wayar soket: 2.5㎡, Wayar canza haske: 1.5㎡ | |
| Mai Breaker | Ƙaramin mai karya da'ira | |
| Hasken wuta | Fitilun bututu biyu, 30W | |
| Soket | Raka'a 4 ramuka 5 rami 10A, guda 1 ramuka 3 ramin AC soket 16A, guda 1 makullin jirgin sama mai haɗin kai ɗaya 10A, (EU /US ..standard) | |
| Ado | Sashen ado na sama da ginshiƙi | Takardar ƙarfe mai launi mai launin Zn-Al 0.6mm, fari-launin toka |
| Yin tsere kan kankara | 0.6mm Zn-Al mai rufi mai launi na ƙarfe mai launin shuɗi, fari-toka | |
| Yi amfani da tsarin gini na yau da kullun, kayan aiki da kayan aikin sun yi daidai da ƙa'idodin ƙasa. Haka kuma, ana iya samar da girman da aka keɓance da kayan aiki masu alaƙa gwargwadon buƙatunku. | ||
Bidiyon Shigar da Gidan Raka'a
Bidiyon Shigar da Gidan Matakala da Corridor
Bidiyo Shigar da Allon Tafiya na Gida da Matakala na Waje