Labaran Nunin
-
Nunin CHIE na 15 a masana'antar gine-gine da aka riga aka shirya
Domin haɓaka hanyoyin samar da gidaje masu wayo, kore da dorewa, nuna nau'ikan zaɓuɓɓukan gidaje kamar gidaje na zamani masu haɗaka, gidaje masu muhalli, gidaje masu inganci, An buɗe bikin baje kolin CHIE na 15 a Yankin A na Canton Fair Complex daga ranar 14 ga Agusta ...Kara karantawa -
Taron Kimiyyar Gine-gine na China da kuma Nunin Gine-gine Mai Wayo na Green (GIB)
A ranar 24 ga Yuni, 2021, an buɗe "Taron Kimiyyar Gine-gine na China da kuma Nunin Gine-gine Mai Wayo na Green (GIB)" a Babban Taro da Baje Kolin Ƙasa (Tianjin), kuma GS Housing Group ta halarci baje kolin a matsayin mai baje kolin. ...Kara karantawa -
Manyan masu sufurin jiragen ƙasa na birane sun mayar da hankali kan gidaje a Pengcheng, GS, wanda ya ba da mamaki ga bikin baje kolin al'adun sufurin jiragen ƙasa na farko a China!
A ranar 8 ga Disamba, 2017, an gudanar da bikin baje kolin al'adun sufuri na jirgin ƙasa na farko na ƙasar Sin, wanda ƙungiyar sufuri ta jiragen ƙasa ta birane da gwamnatin Shenzhen suka shirya tare, a Shenzhen. Zauren baje kolin al'adun aminci ...Kara karantawa -
Taron Sayen Injiniya na China
Domin daidaita buƙatun siyan ayyukan cikin gida da na ƙasashen waje na manyan 'yan kwangila, da kuma biyan buƙatun ayyukan gine-ginen injiniya na cikin gida da ayyukan gina ababen more rayuwa na "Belt and Road", Taron Siyan Injiniyan China na 2019...Kara karantawa



