Muna matukar farin cikin yin aiki tare da IMIP don shiga cikin ginin wani aikin haƙar ma'adinai na ɗan lokaci, wanda ke cikin (Qingshan) Industrial Park, Indonesia.
Wurin shakatawa na masana'antu na Qingshan yana cikin gundumar Morawari, Lardin Sulawesi ta Tsakiya, Indonesia, wanda ya mamaye yanki sama da hekta 2000. Masu ginin wuraren shakatawa na masana'antu sune Indonesia Qingshan Park Development Co., LTD. (IMIP), kuma galibi don gudanar da siyan filaye, daidaita filaye, gina ababen more rayuwa na hanya, tashar jiragen ruwa…, gudanar da wuraren shakatawa, kula da zamantakewa, tsaron harabar jami'a da kare muhalli da sauransu.
An gina tashar jiragen ruwa mai nauyin tan 30,000, tashoshin kwana takwas masu nauyin tan 5,000 da kuma tashoshin jiragen ruwa masu nauyin tan 100,000. An shirya hanyoyin shiga da fita daga wurin shakatawar. Jimillar ƙarfin wutar lantarki na wurin shakatawar ya kai kimanin kW 766,000 (766MW). Ta gina tashar samar da iskar oxygen mai girman cubic mita 20, rumbunan mai guda biyar masu nauyin 1000KL, wurin gyaran injina mai girman murabba'in mita 5000, matatar ruwa mai samar da ruwa mai nauyin tan 125,000 a kowace rana, gine-ginen ofisoshi 4, masallatai 2, asibiti da gidaje sama da 70 iri-iri gini: gidaje na ƙwararru, ɗakunan kwana na ma'aikata da ɗakunan kwana na ma'aikatan gini na injiniya.
Sansanin haƙar ma'adinai ya ƙunshi gidaje 1605 masu faffadan kwantena, gidaje na farko, gidaje masu cirewa, sun haɗa da gidaje 1095 masu faffadan kwantena, gidaje masu tsaro masu mita 3 (faɗi), gidaje masu tsari 428 masu mita 2.4 (faɗi), gidajen wanka na maza, gidajen wanka na mata, gidajen wanka na maza da mata, ɗakunan wanka na maza, ɗakunan wanka na mata, gidajen wanka na ruwa, da gidajen wanka na mita 3 (faɗi), gidajen wanka na maza, gidajen wanka na mata, ɗakunan wanka na maza da mata, ɗakunan wanka na maza, ɗakunan wanka na mata, ɗakunan wanka na mata, gidajen ...kala masu tsari 38 da kuma gidajen kwantena na matakala masu tsari 41.
An aika da gidajen kwantena na seti 1605 da ake amfani da su a sansanin hakar ma'adinai zuwa rukuni biyu, an samar da rukunin farko (seti 524) gidajen kwantena masu lebur a masana'antarmu ta Jiangsu kuma an jigilar su daga tashar jiragen ruwa ta Shanghai. Bayan abokin ciniki na Indionesia ya karɓi kayan rukuni na farko kuma ya duba ingancinsu, sun ci gaba da yin booking na rukuni na biyu daga gare mu: gidan kwantena mai lebur 1081, kuma an kawo gidajen 1081 masu layu ga abokin cinikinmu akan lokaci.
Sansanin hakar ma'adinai mallakar babban ginin na wucin gadi ne, domin gujewa matsalolin shigarwa, mun kuma tattauna da abokin ciniki don neman ƙwararren mai kula da shigarwa daga kamfaninmu zuwa Indonesia, da kuma taimaka musu wajen magance matsalolin shigarwa.
Yanzu aikin zai ƙare, godiya ga taimakon abokan ƙasar Indonesia da kamfanin haɗin gwiwa na China, ina fatan za mu sami dangantaka mai ƙarfi a nan gaba. A halin yanzu, ina fatan ci gaban (Qingshan) Industrial Park, Indonesia zai yi kyau kuma ya fi kyau.
GS GIDAJEN GIDAN GIDAN – ɗaya daga cikin manyan masana'antun masauki guda uku mafi girma a China, barka da zuwa tuntuɓar mu idan kuna da wasu tambayoyi a gine-ginen wucin gadi, za mu kasance a nan tare da awanni 7*24.
Lokacin Saƙo: 17-02-22



