Daga ranar 4 zuwa 7 ga Disamba, an gudanar da bikin baje kolin kayan gini/gina na masana'antu na BIG 5.5 na Dubai a Cibiyar Ciniki ta Duniya ta Dubai.Gidatare da ginin da aka riga aka riga aka ginagidajen kwantena da kuma hanyoyin magance matsalolin da aka haɗa, sun nuna wani nau'in daban da aka yi a China.
An kafa Dubai Dubai (BIG 5) a shekarar 1980, kuma ita ce babbar baje kolin masana'antar gine-gine a Gabas ta Tsakiya, inda ta jawo hankalin ƙwararrun masu siye, masu kaya da baƙi 6,800 daga ko'ina cikin duniya.
A lokacin baje kolin, rumfar GSBaje kolin gidaje (Z3 G238) ya yi maraba da 'yan kasuwa da yawa daga ƙasashe daban-daban, kayayyaki sun jawo hankalin masu siye da masu zuba jari da yawa daga Gabas ta Tsakiya da ƙasashen da ke kewaye, kayayyaki daga 'yan kasuwa na ƙasashen waje, da kuma masu ba da shawara ga 'yan kasuwa a cikin wani kwararo mai iyaka.
Tun lokacin da aka kafa shi, GSgidaje sun kasance suna mai da hankali kan kasuwar duniya, kuma sun haɗu da kasuwar duniya, kayayyakin ɗakin ajiyar kayan ajiyar kayan kamfanin sun sayar da kyau a ƙasashe sama da 70 na ƙasashen waje, ciki har da Saudiyya (aikin NEOM), Rasha, Pakistan, Guinea da sauransu.SGidaje za su ci gaba da ƙara yawan jari a fannin gine-ginen da aka riga aka ginagidajen kwantena, faɗaɗa ƙarfin samarwa, ci gaba da ƙirƙira da inganta ingancin samfura da matakin fasaha, da kuma haɓaka faɗaɗa kasuwancin kamfanin da tasirin alamar kasuwanci.
Lokacin Saƙo: 12-12-23








