Sabon Gidan Da Aka Ɗauka Na Siyarwa - Gidan Da Aka Ɗauka Na 'Yan Sanda

Takaitaccen Bayani:

Ɗakin 'yan sanda ya rungumi sabon nau'in allon ulu na dutse mai hana zafi, kayan ba shi da formaldehyde, ba ya cutar da muhalli, babu guba, babu wani wari na musamman, juriya ga acid da alkali, babu tsatsa, tanadin makamashi da sauran ayyuka. Rufe sauti, rufe zafi, hana wuta, hana danshi, hana gurɓatawa, mai sauƙin tsaftacewa da shigarwa.


tashar cbin (3)
tashar cbin (1)
tashar cbin (2)
tashar cbin (3)
tashar cbin (4)

Cikakken Bayani game da Samfurin

Bayani dalla-dalla

Bidiyo

Alamun Samfura

Ɗakin 'yan sanda ya rungumi sabon nau'in allon ulu na dutse mai hana zafi, kayan ba shi da formaldehyde, ba ya cutar da muhalli, babu guba, babu wani wari na musamman, juriya ga acid da alkali, babu tsatsa, tanadin makamashi da sauran ayyuka. Rufe sauti, rufe zafi, hana wuta, hana danshi, hana gurɓatawa, mai sauƙin tsaftacewa da shigarwa.

A cikin ɗakin 'yan sanda, ana iya ƙara nau'ikan kayan aiki da kayan zama na ofishin 'yan sanda, ana iya sanya yanayin iska gwargwadon buƙata, yana da sauƙin aiki.

Ɗakin ofis mai motsi wanda aka yi da gidan kwantena mai faffadan faffadan wuri shine wuri mafi dacewa don ofishin ma'aikatan kula da tsaron jama'a na hannu.

gidaje masu tsari (2)

 

 

Gidan zamani sabon nau'in gini ne da aka riga aka gina shi wanda za a iya motsa shi da kuma wargaza shi. Duk sassan zamani dukkansu sassan gini ne da kuma sassan sarari, kuma an raba cikin tsarin zuwa sassa daban-daban.smatakai bisa ga buƙatun aiki. Ana kiran gidan zamani sabon "gini mai kore" bisa ga halayen samar da masana'antu na yau da kullun, jigilar kaya mai sauƙi, wargajewa mai sauƙi, sake amfani da shi, haɗa sararin samaniya iri-iri da sauransu.

Gidaje da aka riga aka gina na gidaje na GS (masana'antun gidaje masu hannu) Girman

Gidajen da aka riga aka gina na gidaje na GS (masana'antun gidaje masu hannu) suna da ƙayyadaddun bayanai guda biyu: gidan da aka riga aka gina na mita 2.4 da gidan da aka riga aka gina na mita 3.

gidaje masu tsari (3)

mita 6*2.4

gidaje masu tsari (4)

mita 6*mita 3

Sabis na musamman

Gidan kwantena mai cike da kayan kwalliya yana ba wa masu zane ƙarin sassauci, ana iya keɓance shi bisa ga buƙatun abokin ciniki. Ana iya haɗa gidan kuma a haɗa shi a kowane tsayi da faɗi kuma ana iya jera shi cikin layuka uku. Ana iya yin ado da rufin ƙira da baranda a kan gidajen.

Kayan Aikin Samarwa

Akwai ma'aikatan injiniya da fasaha sama da 60, sama da ƙwararrun masu fasaha 600. Layukan samar da gidaje na zamani na gidaje na GS (tushen samar da Tianjin) sun haɗa da layukan samar da allon haɗin kai guda biyu, layin samar da feshi na electrostatic guda ɗaya, layin samar da injin spraying guda ɗaya, layukan samar da walda guda biyu, layukan samar da tsarin ƙarfe mai sauƙi guda uku, kayan aikin yin birgima mai sanyi guda 15, samarwa ta cimma cikakken iko na lambobi, kuma tana da injin haƙa radial, injin yanke harshen wuta na CNC, injin niƙa tebur na tsaye, injin lanƙwasa takardar hydraulic ... sama da saitin kayan aiki 150, kuma tana da ƙwararrun masu fasaha, don tabbatar da cewa kowane ɓangare ya cika.

gidaje masu tsari (9)

Ta hanyar layin samar da allon da aka haɗa shi da cikakken atomatik tare da cikakken tsari, samar da tsarin allon bango yana kiyaye ingantaccen samarwa, aminci da kariyar muhalli, kuma yana iya rage samar da sharar masana'antu zuwa wani babban mataki. Tabbatar da tsafta da ingantaccen muhallin bita. Cika buƙatun samarwa daidai gwargwado.

gidaje masu tsari (7)
gidaje masu tsari (5)
gidaje masu tsari (6)
gidaje masu tsari (8)

Tsarin Faifan Bango

1. Maɓallin toshe-in na bango: Tsarin haɗakar toshe-in mai siffar S, ƙirar na iya kawar da tasirin gadar sanyi da zafi da kuma inganta aikin rufin zafi da adana makamashi.

2. Kauri: bangon yana amfani da farantin sanwicin ulu na ƙarfe wanda ba shi da auduga, wanda ke da faɗin 1150mm. An haɗa sassan ta hanyar gadar da ba ta da sanyi, don haka gadar sanyi ba za ta bayyana ba saboda raguwar kayan da ke cikinta lokacin da aka ji girgiza da tasiri, don guje wa gadar sanyi a saman ɓangaren bayan an yi girgizar ƙasa da kayan rufin zafi masu yawa.

Ko a yanayin zafi mai yawa ko ƙasa, audugar da ke hana zafi na iya kiyaye ingantaccen aikin kariya daga zafi. Yana da halaye na rashin ƙonewa, rashin guba, ƙarancin ƙarfin lantarki na zafi, kyakkyawan aikin shaƙar sauti, kyakkyawan kariya daga sinadarai, kwanciyar hankali na sinadarai, tsawon rai na aiki da sauransu.

3. Farantin waje: Farantin ƙarfe mai launin zinare mai launin zinare mai launin zinare mai launin zinare mai launin zinare mai launin zinare, murfin PE, sinadarin zinc na aluminum ≥ 40g /

4. Tsarin rufewa: 64kg / M ³ ulu mai gilashi, aji na aikin konewa na A, ba mai ƙonewa ba.

5. Farantin ciki: Farantin tsarki na aluminum mai launin zinc 0.5mm, fenti mai launi na ƙarfe, murfin PE, abun ciki na zinc na aluminum ≥ 40g /.

gidaje masu tsari (11)
gidaje masu tsari (12)
gidaje masu tsari (13)

Feshin Graphene

1. Mafi kyawun ƙarfin lantarki - graphene shine kayan da ke da ƙarancin juriya a duniya, kusan 10-8Ωm kawai. Ƙarfin juriya ya fi na jan ƙarfe da azurfa. A lokaci guda, motsin lantarki a zafin ɗaki yana da girman 1500cm2/vs, wanda ya wuce na tubali da bututun carbon. Juriyar yawan lantarki a halin yanzu ita ce mafi girma, ana sa ran zai kai miliyan 200 a/cm2.

2. Rage zafi shine mafi kyau - ƙarfin wutar lantarki na graphene mai layi ɗaya shine 5300w / mk, wanda ya fi na carbon nanotubes da lu'u-lu'u girma.

3. Kyakkyawan juriya ga tsatsa da yanayi.

4. Tauri sosai - ƙarfin gazawar shine 42N/m, tsarin matashin yayi daidai da na lu'u-lu'u, ƙarfin ya ninka na ƙarfe mai inganci sau 100, kuma yana da sassauci mai kyau.

5. Tsarin musamman da kuma kyakkyawan yanayin aiki. Haske mai matuƙar haske da siriri, tare da matsakaicin kauri na 0.34nm da takamaiman yanki na saman 2630 m2/g.

6. Haske - graphene kusan cikakken haske ne kuma yana shan kashi 2.3% kawai na haske.

Rufin foda na Graphene yana da ƙarfin juriyar zafi mai yawa, yana inganta juriyar tsatsa na abubuwan waje da abubuwa (UV, iska, ruwan sama da sinadarai) (har zuwa shekaru 20), kuma yana tsawaita lokacin hana harshen wuta da tsawon lokacin sabis na murfin; Kyakkyawar kamanni, launuka masu haske da wadata, inganta ƙarfin kariya, da rage yanayin gini da buƙatun fasaha. Saboda tsarin nano na musamman da kyawawan halayensa na zahiri da sinadarai, an san shi a matsayin "kayan gaba" da "kayan juyin juya hali" a ƙarni na 21.

gidan gyaran gida mai motsi (1) gidan gyaran gida mai motsi (2)

Kwatanta tsakanin fenti na gargajiya da feshi na lantarki na foda graphene.

gidan gyaran gida mai tsari (16)


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Bayanin Gidan 'Yan Sanda na Farko
    Bayani dalla-dalla L*W*H(mm Girman waje 6055*2990/2435*2896
    Girman ciki 5845*2780/2225*2590 za a iya samar da girman da aka keɓance
    Nau'in rufin Rufin lebur mai bututun magudanar ruwa guda huɗu na ciki (Girman bututun magudanar ruwa: 40*80mm)
    Mai hawa biyu ≤3
    Ranar zane Tsarin rayuwar sabis Shekaru 20
    Nauyin bene kai tsaye 2.0KN/
    Nauyin rufin kai tsaye 0.5KN/
    Nauyin yanayi 0.6KN/
    Sersmic digiri 8
    Tsarin gini Ginshiƙi Bayani dalla-dalla: 210*150mm, ƙarfe mai sanyi da aka yi da galvanized, t=3.0mm Kayan aiki: SGC440
    Babban katakon rufin Bayani dalla-dalla: 180mm, ƙarfe mai sanyi da aka yi da galvanized, t=3.0mm Kayan aiki: SGC440
    Babban katakon bene Bayani dalla-dalla: 160mm, ƙarfe mai sanyi da aka yi da galvanized, t=3.5mm Kayan aiki: SGC440
    Ƙarfin rufin ƙasa Bayani dalla-dalla:C100*40*12*2.0*7PCS,Galvanized cold roll C steel, t=2.0mm Kayan aiki:Q345B
    Ƙarƙashin ƙasa na bene Bayani dalla-dalla: 120*50*2.0*9 guda, "T" siffar ƙarfe da aka matse, t=2.0mm Kayan aiki:Q345B
    Fenti Foda fesawa electrostatic lacquer≥80μm
    Rufin Rufin panel 0.5mm Zn-Al mai rufi da takardar ƙarfe mai launi,
    Kayan rufi Ulu mai gilashi 100mm mai kauri na Al foil guda ɗaya ≥14kg/m³, Class A Ba Mai Konewa Ba
    Rufi takardar ƙarfe mai launi mai launi mai launi ta V-193 0.5mm mai matsewa ta Zn-Al, ƙusa da aka ɓoye,
    Bene Fuskar bene 2.0mm allon PVC,
    Tushe Allon zare na siminti 19mm, yawa ≥1.3g/cm³
    Rufewa (zaɓi ne) Fim ɗin filastik mai hana danshi
    Farantin rufewa na ƙasa 0.3mm allon mai rufi na Zn-Al
    Bango Kauri Farantin sanwici mai launi mai kauri 75mm; Farantin waje: 0.5mm bawon lemu mai aluminum mai fenti mai launin zinc, farin hauren giwa, murfin PE; Farantin ciki: 0.5mm aluminum-zinc mai fenti mai launin karfe mai launi, launin toka fari, murfin PE; Ɗauki hanyar haɗin toshe nau'in "S" don kawar da tasirin gadar sanyi da zafi
    Kayan rufi ulu mai kauri, yawa ≥100kg/m³, Class A Ba mai ƙonewa ba
    Ƙofa Ƙayyadewa(mm W*H=840*2035mm
    Kayan Aiki Karfe
    Taga Ƙayyadewa(mm Tagar gaba: W*H=1150*1100/800*1100, Tagar baya:WXH=1150*1100/800*1100
    Kayan firam Karfe mai laushi, 80S, Tare da sandar hana sata, taga allo
    Gilashi Gilashi biyu 4mm+9A+4mm
    Lantarki Wutar lantarki 220V ~ 250V / 100V ~ 130V
    Waya Babban waya: 6㎡, Wayar AC: 4.0㎡, Wayar soket: 2.5㎡, Wayar canza haske: 1.5㎡
    Mai Breaker Ƙaramin mai karya da'ira
    Hasken wuta Fitilun bututu biyu, 30W
    Soket Raka'a 4 ramuka 5 rami 10A, guda 1 ramuka 3 ramin AC soket 16A, guda 1 makullin jirgin sama mai haɗin kai ɗaya 10A, (EU /US ..standard)
    Ado Sashen ado na sama da ginshiƙi Takardar ƙarfe mai launi mai launin Zn-Al 0.6mm, fari-launin toka
    Yin tsere kan kankara 0.6mm Zn-Al mai rufi mai launi na ƙarfe mai launin shuɗi, fari-toka
    Yi amfani da tsarin gini na yau da kullun, kayan aiki da kayan aikin sun yi daidai da ƙa'idodin ƙasa. Haka kuma, ana iya samar da girman da aka keɓance da kayan aiki masu alaƙa gwargwadon buƙatunku.

    Bidiyon Shigar da Gidan Raka'a

    Bidiyon Shigar da Gidan Matakala da Corridor

    Bidiyo Shigar da Allon Tafiya na Gida da Matakala na Waje